Home / Àṣà Oòduà / Ìwúre Toni

Ìwúre Toni

Ikú tó yọ lóòré ńkọ́ 
Àrùn tó yọ lóòré ńkọ́ 
Ẹjọ́ tó yọ lóòré ńkọ́ 
Òfò tó yọ lóòré ńkọ́ 
Orí mí kọ̀wun, àyà mí kọ̀wun
Moti jẹ kọ̀ǹkọ̀ mo ti kọ̀

Owó,aya, ọmọ,gbogbo ire tó yọ lóòré ńkọ́ 
Orí mí gbàwun, àyà mí gbàwun
Moti jẹ Ọ̀̀gẹ̀dẹ̀ àgbagbà moti gbà

Mo sé ní ìwúre fún orí kọ̀ọ̀kan wa ní ojúmọ́ tòní wípé orí wa yóò kọ ibi,àyà wa yóò sì gba ire gbogbo fún wa kí ọ̀sẹ̀ yi tó parí. Àsẹ

About ayangalu

x

Check Also

Aáyẹ tí ó de bá àṣà

Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé àṣà máa ń yí padà nípa aṣo wíwọ̀, ìgbéyàwó, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, lóde-òní, ètò ẹ̀kọ́ àti ìwà ọ̀làjú tó gbòde kan ti ṣe àkóbá fún àṣà ní àwọn ọ̀nà wọ̀nyí: (a) Ìwọsọ wa kò bójú mu mọ́. (b) Àṣà ìkíni wa kò ní ọ̀wọ̀ nínú mọ́. (d) Kí’yàwó ilé má mọ oúnjẹ ìbílẹ̀ ṣè mọ́. (e) A kò mọ ìtumọ̀ àrokò tí a ń kọ́ àwọn ọmọ wa mọ́. (ẹ) A kò fi èdè ...