Gégé bí ó ti pin sí orí èro ayélujára (Instagram).
” Nígbà tí o bá parí ìdánwò, tí o wá n padá li sí ilé , tí o wá kó sínú súnkere fàkere oko, wà sà ya àwòrán, mo kí ara mi àti gbogbo akékòó ilé -èkó UNILAG wípé àseyorí nínú ìdánwò wa.
Gégé bí ó ti pin sí orí èro ayélujára (Instagram).
” Nígbà tí o bá parí ìdánwò, tí o wá n padá li sí ilé , tí o wá kó sínú súnkere fàkere oko, wà sà ya àwòrán, mo kí ara mi àti gbogbo akékòó ilé -èkó UNILAG wípé àseyorí nínú ìdánwò wa.
Tagged with: Àṣà Yorùbá
Ẹ jẹ́ kí á ṣe Kábíyèsí fún Aláàfin Ọ̀wọ́adé, kí Èdùmàrè ó fi ìgbà wọn tu ìlú lára