Home / Àṣà Oòduà / Ọmọ: Ẹ̀bùn Edùmarè !

Ọmọ: Ẹ̀bùn Edùmarè !

Ẹ̀bùn Edùmarè ni ọmọ
Ẹ̀rí ìfẹ́ rẹ̀ sí wa ni wọ́n
Èdùmàrè à ń bẹ̀ ọ́
Bá wa wo àwọn èwe yè
Fi wọ́n fún àwọn tí ń wojú rẹ fún ẹ̀bùn wọn
Má ṣe jẹ́ kí wọ́n kú mọ́ àwọn òbí wọn lọ́wọ́
Èyí a wí yìí, kárọ̀ rọ̀ mọ́ ọn.

@AlamojaYoruba

About ayangalu

x

Check Also

Aáyẹ tí ó de bá àṣà

Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé àṣà máa ń yí padà nípa aṣo wíwọ̀, ìgbéyàwó, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, lóde-òní, ètò ẹ̀kọ́ àti ìwà ọ̀làjú tó gbòde kan ti ṣe àkóbá fún àṣà ní àwọn ọ̀nà wọ̀nyí: (a) Ìwọsọ wa kò bójú mu mọ́. (b) Àṣà ìkíni wa kò ní ọ̀wọ̀ nínú mọ́. (d) Kí’yàwó ilé má mọ oúnjẹ ìbílẹ̀ ṣè mọ́. (e) A kò mọ ìtumọ̀ àrokò tí a ń kọ́ àwọn ọmọ wa mọ́. (ẹ) A kò fi èdè ...